@roma_zimbabwe Roma Mkatoliki

Subscribe 👇🏻

@roma_zimbabwe photos and videos

8 hours ago

udaku & evidence follow @wakacher_tz

6260
12 hours ago

📞 0768372205 📲KUZA / REFUSHA / IMARISHA /NENEPESHA UUME WAKO KWA DAWA ZETU KUNA YA KUONGEZA UKUBWA WA UUME NA KUNA YAKUONGEZA NGUVU 📞 0768372205 📲 usiteseke tena na kudharaulika kisa kibamia au kuwa na uume usio na uimara mlegevu kuwa na kitu muogo kitu konkii suluhisho limepatikana ni @rijalinguvuzakiume_ @rijalinguvuzakiume_ nguvuzakiume🍆 Tunakupa week 2 za kuhitimisha matatzo(unacheza mechi kuanzia dakika 45 mpaka lisaa kitu mnala ) Tu check Call/text /whatsp 📞 0768372205 📲

3670
12 hours ago

📍KUTANA NA DR ULIMWENGU TOKA KIGOMA KASULU BINGWA WA MAGONJWA SUGU:ANATUMIA MAJINI KUMFIKIA ADUI Y AKO. 📍 _____________________ DR ULIMWENGU Ni Mtaalamu Wakubaini Matatizo Mbalimbali Ya Binadamu Kwa Kupitia Dua Ya Kisomo Na Mitishamba. DR ULIMWENGU, Anasaidia Watu Popote Pale Ulipo Duniani Kwa Kupitia Visomo Vyake Vya Uhakika. {♥} Je, Umeachwa Na Mke, Mme, Hawala, Mchumba umpendae Ama Unahisi Unasalitiwa? {⬇} Je, Unahitaji Kupata Mme Mwenye Uwezo Mkubwa Wa Kifedha Na Akusikilize Kwa Kila Jambo? {💔} Je, Kuna Mtu Unampenda Lakini Unashindwa Kumwambia Au Ulienae Hatimizi Ahadi Yoyote Aliyokupatia? {⭐} Je, Haupati Kazi, Kila Utumapo Maombi Ujibiwi Au Hukubaliwi ? {🔖 *}* _Je Uefanya Vitu Vingi Bila mafaniko Au Biashara zako Haziendi Vizuri Kama Utakavyo? {🌟} Je, Umedhulumiwa Mali, Mke/Mme, Mirathi, Kazi, Kiwanja, Pesa, Nyumba, Au Shamba, nk. ? {⭐📝} Je, Au Umekuwa Ni Mtu Wa Kufeli Katika Masomo Yako Au Mwanao? _____________________ 📌 Usihuzunike DR ULIMWENGU. Atakutatulia Matatizo Yako Yote Ya Mahusiano Kwa Muda Wa siku 2 tu. ➡🌟Pia Anasafisha Nyota Ili Uwe Na Mvuto Wa Hali Ya Juu.📍Pia anatibu, _ ➡NGUVU ZA ZA KIUME, ➡TEZI DUME, ➡KISUKARI, ➡MGIRI ➡UZAZI,NA MAGONJWA YA ZINAA NK. 📍PIA ANA DAWA ZA SHEPU KUONGEZA MAKALIO HIPSI MGUU WA BIA. ____________________ ♦KWANINI UHUZUNIKE? ♦KWANINI UTESEKE? ♦KWANINI UNAWAZA KUWA NISIWE KAMA FULANI? _____________________ WASILIANA NA DR ULIMWENGU KUTOKA KASULU KIGOMA KWA NUMBER WhatsApp📞 +255745314945 +255624550113______________ _ ___~_~ *********************

3460
12 hours ago

"KUTANA NA MZEE @CHIFU_MALUNDE MTALAAM WA TIBA ASILI" . -Mzee chifu malunde ana uwezo mkubwa aliojaliwa na mwenyezi mungu wa kusoma DUA🌎🌍 na VISOMO kwa wenye matatizo yaliyoshindikana mzee huyu atakusaidia, pia ninatibu magonjwa mbalimbali kwa kutumia mitishamba. . 1/📌je umeachwa na mme, mke, au mpenzi💘💘💘 wako ukiwa bado unampenda? chifu malunde atamrudisha umpendae kwa muda wa masaa manne (4 )tu na atakutafuta mwenyewe na kuanza kutimiza ahadi zako zote alizokuahidi na kumfunga asiwe na mtu mwingine, mzee chifu malunde atakusaidia kumpata yoyote unayemhitaji kwenye mahusiano na aliye mkorofi ndani ya ndoa atatulia na kutunza familia. . 2/📌je una mikosi inayokusumbua kwenye maisha yako? mzee malunde atakuondolea mikosi yako yote kwa kusafisha nyota🎇🎇 yako na kuing'risha ili uwe na mafanikio makubwa kwenye maisha yako. . 3/📌mzee chifu malunde hutoa pete 💍💍💍na mikufu ya bahati ambayo itakufanya uwe na mafanikio makubwa kwenye shughuli zako, utoaji huu wa pete na mikufu inatolewa kulingana na nyota ya mhusika. . 4/📌je unahitaji kushinda kwenye michezo KUBET MICHEZO YA MPIRA⚽⚽ mzee chifu malunde atakusaidia kwa michezo mmoja tu uanatangazwa mshindi. . 5/📌Je wewe in mwanafunzi wa sekondari au chuo lakini haujawahi kufauru vizuri masomo yako? mzee chifu malunde atakusomea dua maalum kwa ajili ya kukufanya ufauru vizuri masomo🎓🎓🎓 yako, MZEE CHIFU MALUNDE ANATOA PESA ZA MAJINI BILA MASHARITI YOYOTE KWA WANAOHITAJI, wahi leo utimize ndoto yako kupitia mzee chifu malunde aliyewasaidia maelfu ya watu. . HUDUMA HII UTAIPATA NDANI NA NJE YA NCHI🇱🇷🇱🇷🇬🇧 MAWASILINO ZAIDI WhatsApp__+2557 6270 3184: call/text___+2557 1404 5905: "MFOLLOW KWA ACCOUNT" @chief_malunde @chief_malunde @chief_malunde

2960
12 hours ago

"KUTANA NA MZEE @CHIFU_MLOPE BINGWA WA ASILI" . -Mzee chifu mlope ana uwezo mkubwa aliojaliwa na mwenyezi mungu wa kusoma DUA🌎🌍 na VISOMO kwa wenye matatizo yaliyoshindikana mzee huyu atakusaidia, pia ninatibu magonjwa mbalimbali kwa kutumia mitishamba. . 1/➡je umeachwa na mme, mke, au mpenzi💘💘💘 wako ukiwa bado unampenda? chifu malunde atamrudisha umpendae kwa muda wa masaa manne (4 )tu na atakutafuta mwenyewe na kuanza kutimiza ahadi zako zote alizokuahidi na kumfunga asiwe na mtu mwingine, mzee chifu mlope atakusaidia kumpata yoyote unayemhitaji kwenye mahusiano na aliye mkorofi ndani ya ndoa atatulia na kutunza familia. . 2/➡je una mikosi inayokusumbua kwenye maisha yako? mzee mlope atakuondolea mikosi yako yote kwa kusafisha nyota💫🎇 yako na kuing'risha ili uwe na mafanikio makubwa kwenye maisha yako. . 3/➡mzee chifu mlope hutoa pete 💍💍💍na mikufu ya bahati ambayo itakufanya uwe na mafanikio makubwa kwenye shughuli zako, utoaji huu wa pete na mikufu inatolewa kulingana na nyota ya mhusika. . 4/➡je unahitaji kushinda kwenye michezo KUBET MICHEZO YA MPIRA⚽⚽ mzee chifu mlope atakusaidia kwa michezo mmoja tu uanatangazwa mshindi. . 5/➡Je wewe ni mwanafunzi wa sekondari au chuo lakini haujawahi kufauru vizuri masomo yako? mzee chifu malunde atakusomea dua maalum kwa ajili ya kukufanya ufauru vizuri masomo🎓🎓🎓 yako, MZEE CHIFU MLOPE ANATOA PESA ZA MAJINI BILA MASHARITI YOYOTE KWA WANAOHITAJI, wahi leo utimize ndoto yako kupitia mzee chifu mlope aliyewasaidia maelfu ya watu. . HUDUMA HII UTAIPATA NDANI NA NJE YA NCHI🇦🇿🇦🇫🇱🇷🇬🇧 MAWASILINO ZAIDI WhatsApp__+2557 16 17 87 16: call/text___+2557 88 96 5003. "MFOLLOW KWA ACCOUNT"

2320
Yesterday

JE! UNASUMBULIWA NA UZITO ULIOZIDI? @iyaweightlosstips Anakupa nafasi ya kubadili muonekano wako bila kuharibu Afya yako. Tunauza program inayo weza kukusaidia ya afya ambayo inakusaidia kupungua kwa kipindi cha siku 9 Sio Dawa, Bali ni virutubisho vilivyo tokana na chakula!! ANZA SAFARI YAKO YA KUPUNGUA LEO. Follow @iyaweightlosstips @iyaweightlosstips @iyaweightlosstips Au Wasiliana nasi kwa namba: Call/WhatsApp 0745 61 00 81

1.6k0
2 days ago

#666 #Corona 🤔🤔??

8.7k398
3 days ago

Kama Tukiamua Kuwaletea Dude Jipya #Roma X #SoloThang Mtalipokeaje!???????? Cc @solothang_aka_ulamaa

10.7k443
3 days ago

Nani Anabisha Kuja Hapa/ Sikia Beat Ya ''T'' Na Snare Zinavyochapa/ #Pwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa Kudadekiiii..... Limechapwa #Snare Hapo Kama Mjeledi!! 🙌🙌🙌🙌 Babaaaaa @mrttouchez Hili Ni Snaaaaareeee Au Mjeledi Babaaaaa?? 😂😂😂 New Brand Video Ya Kwake @officialbabalevo #HighNaLow Itazame Kwa Kubofya Link Kwenye Bio Yake. @Hanscana_ Unyama Kabisa Huu🙌🙌🙌

3.6k89
2 weeks ago

Ewe Mwanadamu Kumbuka🙏 #IjumaaKareem

10.0k518
2 weeks ago

7.5k254
2 weeks ago

Mimi #Kirikuu Trip Mbili!! Iende Irudi!!

4.3k319
2 weeks ago

Best HipHop Lyricist 2035 And The Winner Is........ #IvanRoma 🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻🙌🏻 Go N' Get It BigFella ✍️🎤

11.5k96
2 weeks ago

Piga Kelele Mbili Kwa ShiShi Akeeeeeeee!!!

16.6k890
3 weeks ago

Brand new video kutoka kwa @Kontawaa ft @Gnakowarawara #Mwanamke . .Directed by @nicklassm Prod by @ibrah_jacko . Gusa link kwa bio yake 🔥

2.6k30
3 weeks ago

We All Brothers

8.5k58
3 weeks ago

2.9k187
3 weeks ago

There Are Friends, There Is Family, And Then There Are Friends That Become Family 🙏 #HappyWombEscape #Ivy

9.3k50
3 weeks ago

#HappyBirthDayIvy 🎂🎂🎂🎂🎂 Keep On Killing Calenders 🍾🍾🍾🍾🍾 If I Had To Choose Between Loving You And Breathing....... I Would Use My Last Breath To Tell You I LOVE YOU #Wife #Son #Daughter

5.6k60
3 weeks ago

Brand new video 📺 kutoka kwa @marissa_maina 🎙️ Song_ Simama Produced by_ @aloneym1 Song written by @chap_kontawa Directed by_ @travellah Stylist @neblatyblessing Cc @smilesasa #🏹 #sikuhizimtaanidhamanacheo #dontgiveup

1.7k24
3 weeks ago

#PisiKali2035 H A P P Y B I R T H D A Y MY D A U G H T E R🎂 #IVY 😘😘😘😘😘 Ukikuwa Mkubwa Uogope Vitu Hivi 👇👇 -Umaarufu -Wanaume -Pesa Nisaidieni Kuongeza Vitu Vingine Ambavyo Akikuwa Anatakiwa Aviogope Na Akae Navyo Mbali!!

6.1k154
4 weeks ago

Nina Tsh 80,000/= Tu Hapa!! Bado Shilingi Ngapi Ninunue Simu Kama Yako!?

18.9k597
4 weeks ago

9.4k203
4 weeks ago

Kwahiyo Huyo Boyfriend Wako Unaye-Date Naye Sasa Hivi, Siku Akifa, Wewe Utaenda Kukaa Kivulini Kwenye Turubai Na Wakwe Zako? Au Tutasimama Wote Huku Juani Changanyikeni Na Raia Wengine?

7.3k151