@damagemoney WAHARIBIFU WA HELA FAMILY GANG

Kutoka Tunduma boda Tz,0745903175 wasap Naitwa "Damage Money". Kwa biashara, Story, Management au Surpot kimziki nichek niko live 24 hrs @

@damagemoney photos and videos

14 hours ago

680
14 hours ago

Hii ndo ile wanasema sipendagi ujinga

520
14 hours ago

Kabisa! Kujifanya wa tofaut

480
14 hours ago

Heeh!!! Wengine ni wagumu unaweza ufe vya ukwel

790
14 hours ago

Shasema mwenyewe amedata

691
14 hours ago

Naombeni tofauti kati ya mwanaume Na viumbe

680
14 hours ago

Ndo imeenda hiyo!!!!

751
14 hours ago

Mtakuja kufa! Sio kila Kuku ni Kuku,wengine ni jogoo

1193
14 hours ago

Kwenye camera ndo shida inapokuja!

622
15 hours ago

Tayari! Nasemaga kila siku

502
15 hours ago

Yamekua haya!

220
15 hours ago

Jamani!

1244
16 hours ago

apo sasa!!!

601
16 hours ago

Unaposema sina hela

551
17 hours ago

Kimtu kyako Kwa peke yako

490
17 hours ago

Japo IDD tulikula lkn kwa shida sana Na huyu ng'ombe

140
18 hours ago

Oooh my!

250
18 hours ago

Nipo

661
18 hours ago

Sisi sio punda

432
18 hours ago

La mgongoni

520
19 hours ago

Nani anatoka kama Shishi

820
4 days ago

Hatari jamani! Mwanaume amekibia mbio

590
4 days ago

Jaman mpya kabisa hii! Ni jana

945
4 days ago

Haaah!!!

672